OUR MICHAEL HAS GRADUATED,WE ARE SO PROUD!

What do you think of this post?
  • Awesome (9)
  • Interesting (3)
  • Useful (0)
OUR BOOOOOOOOOOY…,
DEM BOYS..,
HIS CLASS,CLASS OF 2019..,
THIS DAY HE MADE HISTORY BY BEING THE FIRST GRAND CHILD TO GRADUATE AND MADE US ALL PROUD.WE ARE WAITING FOR THE REST OF THE BOYS AND GIRLS TO DO THE SAME AND FOR US TO BE ABLE TO CELEBRATE IT WITH THEM..,
MTOTO WETU AMEGRADUATE..,
What do you think of this post?
  • Awesome (9)
  • Interesting (3)
  • Useful (0)

3 thoughts on “OUR MICHAEL HAS GRADUATED,WE ARE SO PROUD!

  1. Karibu Nuru wetu, naamini ataendelea vyema uko mbeleni na kuja kuwa mtu mkubwa sanaaaa. Yupo katika maombi yangu Amen!

  2. asante dada maana wengi wamepita kimyakimya…

    tumefurahi maana hii ni hatua kubwa sana kwenye maisha yake na kaweka historia kwenye familia,one LÖVE DADA!!

  3. Mtoto katutoa komasomaso dah? Hongerah Shangazi Nuru, bibi, baba mama, ba mkubwa, wajomba na wadogo zake woote.????????

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *