A VERY LATE POST,TBT WITH LIL OMMY!

What do you think of this post?
  • Interesting (7)
  • Awesome (3)
  • Useful (1)
What do you think of this post?
  • Interesting (7)
  • Awesome (3)
  • Useful (1)

3 thoughts on “A VERY LATE POST,TBT WITH LIL OMMY!

  1. @Irene pole mwaya keshachukuliwa uyo mkewe ni….. anaitwa Shamim Mlacha ila ukitafuta kiundani utajua kaoa mtoto wa nani, unaweza hama nchi πŸ˜‚πŸ€£πŸ˜‚πŸ™ˆπŸ™ˆ utani kidogo wa kwetu

  2. I was already asleep πŸ™ˆ, ila jamaa anajua bwana kha? Alafu hatumii nguvu wala hana sifa yaani kwa ufupi mmekutana watu wawili wanaojua πŸ’ͺ🏽πŸ’ͺπŸ½πŸ‘ŒπŸ½πŸ‘ŒπŸ½πŸ‘πŸ½πŸ‘πŸ½πŸ™πŸ½πŸ™πŸ½ asanteni kugawana na sisi vipajiΒ  vyenu hakika mimi ninavienzi na nitavienzi daima!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *