PEOPLE NEED TO CHILL!!

What do you think of this post?
  • Awesome (1)
  • Interesting (0)
  • Useful (0)
EMMANUEL MTU KUTWA KUCHWA ANAHANGAIKA KULISHA WATTOTO WAKE WAWILI KILA KUKICHA AND YOU DO NOT SEE THAT UNAONA TU AKIVAA BIKINI,LIKE WHY???
WHY IS WEARING A BIKINI IN TANZANIA SUCH A BIG DEAL?
KUBEBA MAMIMBA YA WAUME ZA WATU IS OK,KUDANGA WAKATI MNAWEZA KUFANYA KAZI THATS OK,KWENDA KWA WAGANGA KUROGANA MKO VIZURI LAKINI MTU AKIVAA BIKINI OOOOH MAADILI,MAADILI GANI KAMA SIO UNAFKI TU…,
What do you think of this post?
  • Awesome (1)
  • Interesting (0)
  • Useful (0)

3 thoughts on “PEOPLE NEED TO CHILL!!

  1. Ni kweli Nuru wetu Florah alisemwa wee… Ila mimi nilimuaminigi mwanamke mwenzangu maana sampuli hizi za hawa jamaa uwa nazinusa mbali sana.

  2. Uyu kaka amemkosea sana Fayza na hata nilopokuwa nikusoma uo utumbo wake nilijiandaa kwa mashambulizi ya mama wa2, wamuache jamani kwani anawaomba hela ya kula? Unafki tu unamsumbua na wakati yake yamemshinda… Kwani hujawahi ona chupi??? Na iliandikwa wapi wanawake nd’o wafanye dunia pahala salama? Mtchweeee kwendraaaaaa¬†

    1. ALWAYS YALIYOWASHINDWA YA KWAO WANAPENDA KUJIINGIZA KWA YA WENZAO..WENGI WALIMSEMA FLORAH BUT SASA NDIO WANAMJUA HUYU KAKA..LIKE WHY CARE???

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *