YALIYOJIRI…

3 thoughts on “YALIYOJIRI…

  1. Mange kimambi aliongea watu wakasema anawaomea wivu yako wapi Leo yamefichuka. Watu wa vibubu challenge mkamtoe boss wenuΒ  kutaka kutajirika kwa garama ndio hivyo naona Mboni anacheka kibashite maana shamim alimwiba hugo bwana kutokea kwa mboni. Sasa Leo wastage chips Wanywe wameuwa watu wamgapi hawo wanatajirika na pesa haram. Tamaa dembe shamim Mauti nyima alikuwa anamume mstaarabu akamuona sio mtoto wa mjini akampiga na chini sasa yako wapi umeumbuka endea kumuheshimu Mange maana atawavua hugo tena. Shetani wakubwa. Nachukia Wauza unga wambea na waongo

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *