What do you think of this post?
  • Interesting (1)
  • Awesome (0)
  • Useful (0)
MUNGU WANGU VEE HAHAHAHAH..,
What do you think of this post?
  • Interesting (1)
  • Awesome (0)
  • Useful (0)

4 thoughts on “

  1. Kwa hiyo Mbosso kaongopa sio? Na kwa nini achukue hiyo risk uku akijua wazi atakuwa exposed? Sitaki kum-hukumu lakini naona kama wasanii wetu wanaishi katika uwongo mwingi sana ila pia nimuombee kheri na baraka mwenye-enzi Mungu amuwezeshe kutimiza azma yake ya kumiliki nyumba siku moja Amina.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *