THE TRANSFORMATION…

What do you think of this post?
  • Awesome (1)
  • Interesting (1)
  • Useful (0)
WEMA SEPETU..
What do you think of this post?
  • Awesome (1)
  • Interesting (1)
  • Useful (0)

One thought on “THE TRANSFORMATION…

  1. Hii kweli “the transformation” maana Wema wangu alikuwa putoo na ukweli usimwe si kwamba nam-body shame ila hali ilikuwa tete na nililisema sana umu nashukuru limefanyiwa kazi ingawa sihafiki njia alizotumia maana ni kuhatarisha uhai wake.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *