FAVORIT I REPRIS,MY KA-DRESS WITH A NEW HAIR-DO!!!

7 thoughts on “FAVORIT I REPRIS,MY KA-DRESS WITH A NEW HAIR-DO!!!

  1. Hallow my Nuru, nimefurahi kukuona na nikafurahi zaidi nina blouse nililetewa kutoka USA na mdogo wangu ina prints kama gauni lako tehee.

  2. Dah! Unazidi kuwa binti kila siku zisogeavyo … Yaani unazirudisha nyuma kiufupi, siri ni hipi Nuru wetu ? The maxi dress is lifeπŸ‘ŒπŸ‘ŒπŸ‘Œ

    1. Siri ni kuishi maisha yako…

      Kuachana na ya wengine …

      Delete watu woteeee wasonufaisha maisha yako na usiwe muoga kusimama peke yako kwani wanaokufaa watakuja tuuuu…

      Love yourself,Jipe raha mwenyewe usisubiri watu na kuwa na msimamo

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *