REST IN PEACE PANCHOLATINO A.K.A MAFIA!!!

THANK YOU TAMMY FOR BEING HIS VOICE WHILE HES GONE,I SALUTE YOU FOR THAT KWANI THROUGH HIS WORDS TUMEJUA MENGI KUWA SI MEDIA TUU HATA WASANII WENGI TENA ALOWASAIDIA KUWAKUZA KUWA WALIMTUPA.HII INDUSTRY INA SIRI NYINGI NA MACHOZI YA WENGI.TENA SOMETIMES NATIZAMAGA VILE MNAWAOMBEA BAADHI NOT KNOWING WAO WANAWALIZA WANGAPI AU WANWAKATISHA TAMAA WANGAPI.MUNGU YUPO NA MUNGU ATAKULIPIZIA KWA WAKTI WAKE.MAY YOU FIND PEACE,MAY YOU FIND SERENITY JOSHUA,RIP!!

What do you think of this post?
  • Useful (1)
  • Interesting (1)
  • Awesome (0)

One thought on “REST IN PEACE PANCHOLATINO A.K.A MAFIA!!!

  1. Nd’o mimi uwa nawachana wanapokosea maana hawana utu hata kidogo na uyu dogo alikuwa mtabiri. Pumzika ndugu pumzika




    0



    0

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *