What do you think of this post?
  • Awesome (0)
  • Interesting (0)
  • Useful (0)

One thought on “

  1. Chweya_jnr hahahahahahahahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa, na hayo ya wifi wa taifa watu wanaona sifa kutangaza na wakati uyo nae atapita tu? mpyuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu mengine muwage mnaona aibu na kujiuliza mna umri gani kushadadia upumbavu badala ya kuhamasisha watoto wa kike waweze kupatiwa pedi za bure kila mwezi ili wasikose masomo siku 3 katika mwezi maana takwimu uko cnn international zinaitia aibu na huruma sana kwa nchi yangu na ni ukweli mtupu.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *