PARTYBOX EVENTS YOU DID THAT!!!

DRESSCODE IKIZINGATIWA SHUGHULI HUNOGA,REMEMBER THAT!

What do you think of this post?
  • Awesome (5)
  • Useful (1)
  • Interesting (0)

3 thoughts on “PARTYBOX EVENTS YOU DID THAT!!!

  1. Damn people knows how to shine tenaukialika watu wanaojua jali na kujua maana ya dressing code.lovely hiyo dressing code ya royal




    0



    0
    1. Yaani Dada mm naona mpka kama waalikwa wamenoga sana kushinda mtarajiwa aiseee, hiyo green imeshine sanaa. Duh! Wapendeza haswaa. Kitu Kama Bella Niger




      0



      0

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *